ราคา 7725000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 128750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

The Residence Rental Thailand
0826466542
2015-10-10 15:17:37.0
เลขที่ประกาศ: 175058
รายละเอียดเพิ่มเติม

http://www.theresidencerental.com/component/jomestate/Sale/1923-Vincente-Condominium

Ref no.: TRR07168

Property / Building Name: Vincente Condominium

Price negotiable: negotiable

Soi: Sukhumvit 39

Num. of bedrooms: 1

Num. of bathrooms: 1

Property Type: Condominium

Unit Layout: Standard

Size (Square metre): 60

Floor: 4

BTS Sukhumvit Line: Phrom Phong
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/13
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
251.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
35 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 35

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

ขายคอนโด วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 แบบ 1 ห้องนอน 60 ตรม - คอนโด ขาย

เลขที่: 62857
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

oat146 สกล พิบูลภานุวัธน์

0867191067

ขาย 6800000.00 บาท

คอนโด วินเซนเต้ สุขุมวิท 49 ตกแต่งสวย ขนาด 59 ตร.ม.

เลขที่: 98388
2014-05-06 09:57:00.0
Add to wishlist

vincente sukhumvit 49 | วินเซนเต้ สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 59.0 ตารางเมตร